✕

HISTORY YA JB BONGO MOVE

Historia ya Jacob Stephen “JB” Bongo Movie

Jacob Stephen maarufu kama JB ni mmoja wa waigizaji wa mwanzo wa Bongo Movie Tanzania. Alijulikana sana kupitia filamu za drama na mapenzi na alisaidia sana kukuza tasnia ya filamu nchini.

Mwanzo wake

JB alianza sanaa akiwa kijana na akajitokeza kwenye filamu za mwanzo za Bongo Movie zilizoanza kupendwa sana Tanzania.

Mafanikio

Alishiriki kwenye filamu nyingi zilizosaidia kuifanya Bongo Movie ijulikane zaidi na pia alihusika kwenye uandaaji wa baadhi ya filamu.

Mchango wake

JB anachukuliwa kama mmoja wa watu waliosaidia kuweka msingi wa Bongo Movie Tanzania.


👉 Bofya hapa kuendelea kusoma